หน้าแรก   บุคลากร   ข่าวสารสำนักการศึกษา   ผลงานทางวิชาการ   ติดต่อเรา 

ประกาศโปรแกรมการแบ่งสายแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล "พลาญชัยคัพ" ครั้งที่ 15 ประจำปี 2562

ประกาศโปรแกรมการแบ่งสายแข่งขันกีฬาบาสเกตบอล "พลาญชัยคัพ" ครั้งที่ 15 ประจำปี 2562

27 มีนาคม – 4  เมษายน  2562

ณ ศูนย์เยาวชนเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด (กลางบึงพลาญชัยร้อยเอ็ด)

 วันที่

คู่ที่

ทีมแข่งขัน

 

ประ เภท

สาย

เวลา

สนาม แข่งขัน

สกอร์

หมายเหตุ

 

 

 

27

มี.ค.

62

1

ชมรมบาสเกตบอลสูงเนิน  -  บันฑิตกรุ๊ป

18 ปี

A

16.30 น.

1

 

 

 

 

 

 

รอบแรก

2

ระริน & มินตา  -  เทศบาลวัดสระทอง

18 ปี

A

17.20 น.

1

 

3

อุ๋มอิ๋ม  -  น้ำดื่มเพชรพลอย

18 ปี

B

16.30 น.

2

 

4

Puzzy Gang  -  ธารารัตน์ เบาเบา

18 ปี

B

17.20 น.

2

 

5

โชคเจริญ  -  ชมรมบาสฯ เสลภูมิ

ปช

A

18.10 น.

1

 

6

ต๊ะเต่า & ริริน  -   บราซิลเร็คคอร์ด

ปช

A

19.00 น.

1

 

7

I - Dea Work  -  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด

ปช

B

19.50 น.

1

 

8

DARK KNIGHT  -  เจริญภัณฑ์ & บ้านสวนสปา

ปช

B

20.40 น.

1

 

9

เพชรรัตน์การ์เด้น  -  รัฐสถาปนิก

ปช

C

18.10 น.

2

 

10

นำเจริญสปอร์ต  -  Garden House

ปช

C

19.00 น.

2

 

11

อาจารย์แมว  -  ทวีธณะวัฒน์ ก่อสร้าง

ปช

D

19.50 น.

2

 

12

อีสานฟาร์ม A  -  อีสานฟาร์ม B

ปช

D

20.40 น.

2

 

 

 

 

 

28

มี.ค.

62

13

ชมรมบาสเกตบอลสูงเนิน  - ระริน & มินตา 

18 ปี

A

16.30 น.

1

 

 

 

 

 

 

รอบแรก

14

บันฑิตกรุ๊ป  - เทศบาลวัดสระทอง

18 ปี

A

17.20 น.

1

 

15

อุ๋มอิ๋ม  -  Puzzy Gang 

18 ปี

B

16.30 น.

2

 

16

น้ำดื่มเพชรพลอย  -  ธารารัตน์ เบาเบา

18 ปี

B

17.20 น.

2

 

17

โชคเจริญ   -  ต๊ะเต่า & ริริน 

ปช

A

18.10 น.

1

 

18

ชมรมบาสฯ เสลภูมิ  -  บราซิลเร็คคอร์ด

ปช

A

19.00 น.

1

 

19

I - Dea Work  -  DARK KNIGHT

ปช

B

19.50 น.

1

 

20

มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด - เจริญภัณฑ์ & บ้านสวนสปา

ปช

B

20.40 น.

1

 

21

เพชรรัตน์การ์เด้น  -  นำเจริญสปอร์ต

ปช

C

18.10 น.

2

 

22

รัฐสถาปนิก -  Garden House

ปช

C

19.00 น.

2

 

23

อาจารย์แมว - อีสานฟาร์ม A

ปช

D

19.50 น.

2

 

24

ทวีธณะวัฒน์ ก่อสร้าง - อีสานฟาร์ม B

ปช

D

20.40 น.

2

 

 

 

 

 

 

29

มี.ค.

62

25

ชมรมบาสเกตบอลสูงเนิน - เทศบาลวัดสระทอง

18 ปี

A

16.30 น.

1

 

 

 

 

 

 

รอบแรก

26

บันฑิตกรุ๊ป - ระริน & มินตา

18 ปี

A

17.20 น.

1

 

27

อุ๋มอิ๋ม - ธารารัตน์ เบาเบา

18 ปี

B

16.30 น.

2

 

28

น้ำดื่มเพชรพลอย - Puzzy Gang

18 ปี

B

17.20 น.

2

 

29

โชคเจริญ - บราซิลเร็คคอร์ด

ปช

A

18.10 น.

1

 

30

ชมรมบาสฯ เสลภูมิ - ต๊ะเต่า & ริริน

ปช

A

19.00 น.

1

 

31

I - Dea Work - เจริญภัณฑ์ & บ้านสวนสปา

ปช

B

19.50 น.

1

 

32

มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด - DARK KNIGHT

ปช

B

20.40 น.

1

 

33

เพชรรัตน์การ์เด้น - Garden House

ปช

C

18.10 น.

2

 

34

รัฐสถาปนิก - นำเจริญสปอร์ต

ปช

C

19.00 น.

2

 

35

อาจารย์แมว - อีสานฟาร์ม B

ปช

D

19.50 น.

2

 

36

ทวีธณะวัฒน์ ก่อสร้าง - อีสานฟาร์ม A

ปช

D

20.40 น.

2

 

 

 


สถิติผู้เข้าเยี่ยมชม
เปิดเว็บไซต์ 21/02/2010
ปรับปรุง 13/06/2019
สถิติผู้เข้าชม 469,964
Page Views 652,696
 
« June 2019»
SMTWTFS
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      

 
  
view